Plugins - Elementor Page Builder - Stable (latest release) - en to vi_VN translation catalogue (734 entries)

en: Back to WordPress Editor
vi_VN: Quay trở lại Chỉnh sửa trong WordPress

note: translators: %s: Template type label.
en: Add New %s
vi_VN: Thêm mới %s

note: translators: %d: Number of rows
en: %d row affected. | %d rows affected.
vi_VN[0]: Thêm mới %d

en: Opacity
vi_VN: Độ trong suốt

en: Something went wrong.
vi_VN: Đã xảy ra lỗi.

en: Max Width
vi_VN: Chiều rộng tối đa

en: Position
vi_VN: Vị trí

en: New Template
vi_VN: Template mới

note: translators: %s: Element type.
en: Delete %s
vi_VN: Xóa %s

note: translators: 1: Elementor, 2: Link to plugin review
en: Enjoyed %1$s? Please leave us a %2$s rating. We really appreciate your support!
vi_VN: Hãy tận hưởng %1$s? Đánh giá chúng tôi %2$s. Chúng tôi thực sự cảm kích việc hỗ trợ của bạn!

en: Knowledge Base
vi_VN: Kiến thức cơ bản

en: This template includes the header, full-width content and footer
vi_VN: Mẫu này bao gồm header, nội dung full-width và footer

en: No header, no footer, just Elementor
vi_VN: Không header, không footer, chỉ có Elementor

en: Default Page Template from your theme
vi_VN: Mẫu Trang Mặc Định từ Giao diện của bạn

en: Current
vi_VN: Hiện tại

en: Play Video
vi_VN: Chơi Video

en: Inline
vi_VN: Nội tuyến

en: Separator
vi_VN: Dấu gạch dưới

en: Add templates and reuse them across your website. Easily export and import them to any other project, for an optimized workflow.
vi_VN: Thêm mẫu và sử dụng lại chúng trên trang web của bạn. Dễ dàng xuất và nhập chúng tới các dự án khác, để tối ưu công việc.

note: translators: %s: Template type label.
en: Create Your First %s
vi_VN: Tạo %s đầu tiên

en: All
vi_VN: Tất cả

[ctx: Template Library]
en: My Templates
vi_VN: Mẫu của tôi

en: Create Template
vi_VN: Tạo Mẫu

en: Enter template name (optional)
vi_VN: Nhập tên mẫu (không bắt buộc)

en: Name your template
vi_VN: Tên mẫu của bạn

en: Select the type of template you want to work on
vi_VN: Chọn loại mẫu mà bạn muốn làm việc

en: Choose Template Type
vi_VN: Chọn loại mẫu

en: Use templates to create the different pieces of your site, and reuse them with one click whenever needed.
vi_VN: Sử dụng mẫu để tạo nên nhiều thành phần khác nhau trên trang của bạn, và sử dụng chúng với chỉ một nhấp chuột khi cần.

en: Custom Fonts allows you to add your self-hosted fonts and use them on your Elementor projects to create a unique brand language.
vi_VN: Fonts Tùy chỉnh cho phép bạn thêm font vào hosting của bạn và sử dụng chúng cho dự án Elementor để tạo thương hiệu riêng.

en: Add Your Custom Fonts
vi_VN: Thêm Fonts Tùy Chỉnh Của Bạn

en: Custom Fonts
vi_VN: Fonts Tùy Chỉnh

en: Category
vi_VN: Chuyên mục

en: More actions
vi_VN: Nhiều hành động

en: Search Templates:
vi_VN: Tìm Mẫu:

en: Pages
vi_VN: Trang

en: Dynamic
vi_VN: Động

en: This tag has no settings.
vi_VN: Thẻ này chưa có cài đặt.

[ctx: Border Control]
en: Groove
vi_VN: Đường rãnh

note: translators: %s: Document title
en: %s Settings
vi_VN: %s Cài đặt

en: Want to give access only to content?
vi_VN: Chỉ muốn cấp quyền truy cập vào nội dung?

en: No access to editor
vi_VN: Không có quyền chỉnh sửa

en: Role Excluded
vi_VN: Loại trừ vai trò

en: Manage What Your Users Can Edit In Elementor
vi_VN: Quản lí những gì người dùng có thể sửa trong Elementor

en: Role Manager
vi_VN: Quản Lý Vai Trò

en: Featured Image
vi_VN: Ảnh Đại diện

en: Body Style
vi_VN: Trang trí cho Body

en: Document
vi_VN: Tài liệu

en: Action not found.
vi_VN: Không thấy hành động.

en: Post not found.
vi_VN: Không thấy bài viết.

en: Actions and Post ID are required.
vi_VN: Hành động và ID bài viết là bắt buộc.

en: Token Expired.
vi_VN: Toket Hết Hạn.

en: Use `elementor/ajax/register_actions` hook to register ajax action.
vi_VN: Sử dụng hook `elementor/ajax/register_actions` để đăng ký ajax action.

en: Set how many slides are scrolled per swipe.
vi_VN: Thiết lập số slide được cuộn trên mỗi lần vuốt

en: Note: Attachment Fixed works only on desktop.
vi_VN: Lưu ý: các tệp đính kèm cố định chỉ làm việc trên desktop

en: Create New Post
vi_VN: Tạo bài viết mới

en: Unknown Error
vi_VN: Không rõ lỗi

en: Saving has been disabled until you’re reconnected.
vi_VN: Lưu đã bị vô hiệu hóa cho đến khi bạn kết nối trở lại.

en: Server Error
vi_VN: Lỗi Máy chủ

en: Connection Lost
vi_VN: Mất Kết nối

en: There is an autosave of this post that is more recent than the version below. You can restore the saved data fron the Revisions panel
vi_VN: Có một bản lưu tự động gần đây của bài viết này. Bạn có thể khôi phục dữ liệu được lưu từ Revisions panel

en: Restore Auto Saved Data
vi_VN: Khôi phục dữ liệu lưu tự động

en: Restore
vi_VN: Khôi phục

en: Current Version
vi_VN: Phiên bản hiện tại

en: Edit Published
vi_VN: Sửa bài đăng

en: Edit Draft
vi_VN: Thoát bản nháp

en: When you turn on privacy mode, YouTube won't store information about visitors on your website unless they play the video.
vi_VN: Khi bạn bật chế độ riêng tư, YouTube sẽ không lưu thông tin về người truy cập trên web của bạn nếu họ không chơi video.

en: Privacy Mode
vi_VN: Chế độ Riêng tư

en: Enter your shortcode
vi_VN: Nhập shortcode của bạn

en: Enter your image caption
vi_VN: Nhập chú thích ảnh của bạn

en: Enter your code
vi_VN: Nhập mã của bạn

en: Add Your Heading Text Here
vi_VN: Thêm Heading của bạn tại đây

en: Dismiss alert
vi_VN: Bỏ qua cảnh báo

en: Enter your description
vi_VN: Nhập mô tả của bạn

en: This is an Alert
vi_VN: Đây là một cảnh báo

en: Active Icon
vi_VN: Kích hoạt Icon

note: translators: 1: Editing date, 2: Author display name
en: Last edited on %1$s by %2$s
vi_VN: Lần sửa cuối vào %1$s bởi %2$s

note: translators: 1: Saving date, 2: Author display name
en: Draft saved on %1$s by %2$s
vi_VN: Nháp được lưu vào %1$s bởi %2$s

en: Dismiss
vi_VN: Bỏ qua

en: View All Revisions
vi_VN: Xem tất cả các bản sửa đổi

en: Have a look
vi_VN: Nhìn xem

en: Keep Editing
vi_VN: Tiếp tục chỉnh sửa

en: This is just a draft. Play around and when you're done - click update.
vi_VN: Đây chỉ là bản nháp. Khi thực hiện xong - nhấn cập nhật

note: translators: %s: the document title.
en: Hurray! Your %s is live.
vi_VN: Hurray! %s của bạn đã hoạt động.

en: Submit
vi_VN: Gửi

en: Update
vi_VN: Cập nhật

en: Published
vi_VN: Đã xuất bản

en: Proceed Anyway
vi_VN: Vẫn Tiếp tục

en: Your browser isn't compatible with all of Elementor's editing features. We recommend you switch to another browser like Chrome or Firefox.
vi_VN: Trình duyệt của bạn không tương thích với tất cả tính năng chỉnh sửa của Elementor. Chúng tôi đề nghị bạn chuyển qua trình duyệt khác như Chrome hoặc Firefox.

en: Your browser isn't compatible
vi_VN: Trình duyệt của bạn không tương thích

en: No Results Found
vi_VN: Không tìm thấy kết quả nào

en: Please make sure your search is spelled correctly or try a different words.
vi_VN: Hãy đảm bảo bạn gõ đúng chính tả hoặc thử từ khác

en: No Favorite Templates
vi_VN: Không có Mẫu Yêu thích

en: You can mark any pre-designed template as a favorite.
vi_VN: Bạn có thể đánh dấu bất kỳ mẫu được thiết kế trước nào là yêu thích.

en: Import Document Settings
vi_VN: Nhập các thiết lập tài liệu

en: Show Panel
vi_VN: Hiển thị panel

en: Dashboard Settings
vi_VN: Bảng điều khiển các thiết lập

en: Select File
vi_VN: Chọn Tệp

en: or
vi_VN: hoặc

en: Drag & drop your .JSON or .zip template file
vi_VN: Kéo & thả tệp mẫu .JSON hoặc .zip của bạn

en: Import Template to Your Library
vi_VN: Nhập Mẫu từ Thư viện của bạn

en: Click here
vi_VN: Bấm vào đây

en: Want to learn more about the Elementor library?
vi_VN: Muốn tìm hiểu nhiều hơn về thư viện Elementor?

en: Favorite
vi_VN: Yêu thích

en: Creation Date
vi_VN: Ngày Tạo

en: Created By
vi_VN: Được tạo bởi

en: Search
vi_VN: Tìm kiếm

en: My Favorites
vi_VN: Yêu thích của tôi

en: Popular
vi_VN: Phổ biến

en: Trend
vi_VN: Xu hướng

en: New
vi_VN: Mới

en: Import Template
vi_VN: Nhập Mẫu

en: Remove
vi_VN: Gỡ bỏ

en: Duplicate
vi_VN: Nhân đôi

en: Drag & Drop
vi_VN: Kéo & Thả

en: Hide Panel
vi_VN: Ẩn Bảng điều khiển

en: Save as Template
vi_VN: Lưu dưới dạng Mẫu

en: Save Draft
vi_VN: Lưu nháp

en: Save Options
vi_VN: Nhớ Tùy chọn

en: Publish
vi_VN: Xuất bản

en: Preview Changes
vi_VN: Xem trước Thay đổi

en: Exit To Dashboard
vi_VN: Thoát về Bảng tin

en: Search Widget:
vi_VN: Tìm Widget:

en: Back to default
vi_VN: Trở về mặc định

[ctx: Typography Control]
en: Line Through
vi_VN: Gạch ngang

[ctx: Typography Control]
en: Overline
vi_VN: Gạch trên

[ctx: Typography Control]
en: Underline
vi_VN: Gạch dưới

[ctx: Typography Control]
en: Decoration
vi_VN: Trang trí

en: Unlinked values
vi_VN: Huỷ liên kết

en: (opens in a new window)
vi_VN: (mở trong một cửa sổ mới)

en: News & Updates
vi_VN: Tin tức & Cập nhật

en: Recently Edited
vi_VN: Chỉnh sửa gần đây

en: Create New Page
vi_VN: Tạo Trang Mới

en: Elementor Overview
vi_VN: Tổng quan Elementor

en: Update Elementor Now
vi_VN: Cập nhật Elementor bây giờ

en: Excerpt
vi_VN: Tóm tắt

en: Access denied.
vi_VN: Truy cập bị từ chối.

en: Disable Default Fonts
vi_VN: Vô hiệu hóa Fonts Mặc định

en: End
vi_VN: Kết thúc

en: Start
vi_VN: Bắt đầu

en: Type Here
vi_VN: Gõ vào đây

en: Reload Page
vi_VN: Tải lại trang

en: Your session has expired. Please reload the page to continue editing.
vi_VN: Phiên của bạn đã hết hạn. Hãy tải lại trang để tiếp tục sửa.

en: Timeout
vi_VN: Hết hạn

en: We're sorry, but something went wrong. Click on 'Learn more' and follow each of the steps to quickly solve it.
vi_VN: Chúng tôi xin lỗi, nhưng đã có lỗi xảy ra. Bấm vào 'Tìm hiểu thêm' và làm theo từng bước để nhanh chóng giải quyết vấn đề.

en: The preview could not be loaded
vi_VN: Không thể tải bản xem trước

en: Default Colors
vi_VN: Màu sắc mặc định

en: Update Notification
vi_VN: Cập nhật thông báo

en: Unknown Value
vi_VN: Giá trị không xác định

en: Once you start working, you'll be able to redo / undo any action you make in the editor.
vi_VN: Khi bạn bắt đầu làm việc, bạn có thể làm lại / hoàn tác bất kỳ thay đổi nào bạn đã thực hiện trong trình chỉnh sửa.

en: No History Yet
vi_VN: Chưa có lịch sử

en: Switch to Revisions tab for older versions
vi_VN: Chuyển tới Bản sửa đổi cho các phiên bản cũ hơn

en: Revisions
vi_VN: Bản sửa đổi

en: Actions
vi_VN: Hành động

en: Moved
vi_VN: Đã di chuyển

en: Added
vi_VN: Đã thêm

en: Documentation
vi_VN: Tài liệu hướng dẫn

en: History
vi_VN: Lịch sử

en: UI Hover Color
vi_VN: Màu sắc UI khi di chuột

en: UI Color
vi_VN: Màu sắc UI

en: Edited
vi_VN: Đã chỉnh sửa

en: Editing Started
vi_VN: Đã bắt đầu chỉnh sửa

[ctx: Text Shadow Control]
en: Shadow
vi_VN: Bóng mờ

en: Mute
vi_VN: Tắt tiếng

en: Choose an Elementor template JSON file or a .zip archive of Elementor templates, and add them to the list of templates available in your library.
vi_VN: Chọn tệp mẫu Elementor JSON hoặc tệp .zip của mẫu Elementor, và thêm chúng vào danh sách mẫu có sẵn trong thư viện của bạn.

en: You can customize the lightbox design by going to: Top-left hamburger icon > Global Settings > Lightbox.
vi_VN: Bạn có thể thùy biến thiết kế lightbox bằng cách: Phía trên-Bên trái biểu tượng bánh hamburger > Thiết lập chung > Lightbox

en: Enable In Editor
vi_VN: Bật trong trình chỉnh sửa

en: Open all image links in a lightbox popup window. The lightbox will automatically work on any link that leads to an image file.
vi_VN: Mở tất cả các liên kết hình ảnh trong cửa sổ lightbox popup. Lightbox sẽ tự hoạt động trên bất kỳ liên nào dẫn đến tập tin hình ảnh

en: Global Settings
vi_VN: Thiết lập chung

en: Please Note: We do not recommend updating to a beta version on production sites.
vi_VN: Xin lưu ý: Chúng tôi không khuyên bạn nên cập nhật lên phiên bản beta trên các trang web chính.

en: Beta Tester
vi_VN: Thử nghiệm Beta

en: Turn-on Beta Tester, to get notified when a new beta version of Elementor or E-Pro is available. The Beta version will not install automatically. You always have the option to ignore it.
vi_VN: Bật Thử nghiệm beta, để được thông báo khi có phiên bản beta mới của Elementor hoặc E-Pro. Phiên bản Beta sẽ không tự động cài đặt. Bạn luôn có tùy chọn để bỏ qua nó.

en: Become a Beta Tester
vi_VN: Trở thành người thử nghiệm Beta

en: Warning: Please backup your database before making the rollback.
vi_VN: Cảnh báo: Vui lòng sao lưu cơ sở dữ liệu của bạn trước khi thực hiện khôi phục.

note: translators: %s: Elementor previous stable version
en: Reinstall v%s
vi_VN: Tháo cài đặt v%s

en: Rollback Version
vi_VN: Khôi phục phiên bản

note: translators: %s: Elementor version
en: Experiencing an issue with Elementor version %s? Rollback to a previous version before the issue appeared.
vi_VN: Bạn gặp sự cố với phiên bản Elementor %s? Khôi phục phiên bản trước đó trước khi vấn đề xuất hiện.

en: Version Control
vi_VN: Kiểm soát Phiên bản

en: Switch Editor Loader Method
vi_VN: Chuyển đổi phương thức nạp trình soạn thảo

en: Integrations
vi_VN: Tích hợp

en: Sets the default space between widgets (Default: 20)
vi_VN: Đặt khoảng trống mặc định giữa các widget (Mặc định: 20)

en: Space Between Widgets
vi_VN: Khoảng trống giữa các Widget

en: Rollback to Previous Version
vi_VN: Khôi phục về phiên bản trước

note: translators: %s: Section label
en: Save %s
vi_VN: Lưu %s

en: Deprecated: Mobile Width control is no longer supported. Please use the Column Width control in the Layout tab instead.
vi_VN: Không được chấp nhận: Kiểm soát chiều rộng trên thiết bị di động không còn được hỗ trợ. Thay vào đó, hãy sử dụng điều khiển Độ rộng cột trong tab Layout.

en: Animation Delay
vi_VN: Độ trễ hiệu ứng hoạt hình

en: Transition Duration
vi_VN: Thời gian chuyển đổi

en: Widgets Space
vi_VN: Khoảng trống các Widget

note: translators: %s: Column label translators: %s: Section label
en: Add %s
vi_VN: Thêm %s

en: Attention: Importing may override previous settings.
vi_VN: Lưu ý: Việc nhập có thể ghi đè cài đặt trước đó.

en: Do you want to also import the document settings of the template?
vi_VN: Bạn có muốn nhập các cài đặt tài liệu của mẫu không?

en: Add nofollow
vi_VN: Thêm nofollow

en: Open in new window
vi_VN: Mở trong cửa sổ mới

en: Link Options
vi_VN: Tùy chọn liên kết

[ctx: Box Shadow Control]
en: Outline
vi_VN: Viền ngoài

[ctx: Box Shadow Control]
en: Position
vi_VN: Vị trí

note: translators: %s: Widget label translators: %s: Element name. translators: %s: Section label
en: Edit %s
vi_VN: Sửa %s

note: translators: %s: Widget label translators: %s: Column label translators: %s: Section label
en: Remove %s
vi_VN: Gỡ bỏ %s

note: translators: %s: Widget label translators: %s: Column label translators: %s: Section label
en: Duplicate %s
vi_VN: Nhân đôi %s

en: Are you sure you want to reinstall previous version?
vi_VN: Bạn có chắc chắn muốn cài đặt lại phiên bản trước không?

note: translators: %s: WordPress version
en: Elementor requires WordPress version %s+. Because you are using an earlier version, the plugin is currently NOT RUNNING.
vi_VN: Elementor yêu cầu phiên bản WordPress %s+. Vì bạn đang sử dụng phiên bản cũ hơn nên gói mở rộng hiện KHÔNG CHẠY.

en: Use internal CSS that is embedded in the head of the page. For troubleshooting server configuration conflicts and managing development environments.
vi_VN: Sử dụng internal CSS được nhúng vào bên trong thẻ head của trang. Dành cho xử lý sự cố xung đột cấu hình máy chủ và quản lý môi trường phát triển

en: Use external CSS files for all generated stylesheets. Choose this setting for better performance (recommended).
vi_VN: Sử dụng các tệp CSS bên ngoài cho tất cả các stylesheets. Chọn cài đặt này để có hiệu suất tốt hơn (được khuyến nghị).

en: External File
vi_VN: Tệp bên ngoài

en: CSS Print Method
vi_VN: Phương thức in CSS

en: For troubleshooting server configuration conflicts.
vi_VN: Để khắc phục sự cố xung đột cấu hình máy chủ.

en: Enable
vi_VN: Bật

en: Disable
vi_VN: Vô hiệu hóa

en: Status
vi_VN: Trạng thái

en: Space
vi_VN: Không gian

en: Elementor lets you hide the page title. This works for themes that have "h1.entry-title" selector. If your theme's selector is different, please enter it above.
vi_VN: Elementor cho phép bạn ẩn tiêu đề trang. Điều này làm việc cho các giao diện có bộ chọn "h1.entry-title". Nếu bộ chọn giao diện của bạn khác, vui lòng nhập nó ở trên.

en: Page Title Selector
vi_VN: Bộ chọn tiêu đề trang

en: Select
vi_VN: Chọn

en: Template
vi_VN: Mẫu

note: translators: %s: Setting page link
en: Not working? You can set a different selector for the title in the <a href="%s" target="_blank">Settings page</a>.
vi_VN: Không hoạt động? Bạn có thể dùng bộ chọn tiêu đề khác ở <a href="%s" target="_blank">Trang cài đặt</a>.

en: Hide Title
vi_VN: Ẩn tiêu đề

en: Maintenance Mode ON
vi_VN: Chế độ bảo trì BẬT

en: Choose Template
vi_VN: Chọn Mẫu

note: translators: %s: Create page URL
en: Select one or go ahead and <a target="_blank" href="%s">create one</a> now.
vi_VN: Chọn một hoặc tiếp tục và <a target="_blank" href="%s">tạo một tài khoản</a> ngay bây giờ.

en: To enable maintenance mode you have to set a template for the maintenance mode page.
vi_VN: Để bật chế độ bảo trì, bạn phải đặt mẫu cho trang chế độ bảo trì.

en: Edit Template
vi_VN: Sửa Mẫu

en: Roles
vi_VN: Vai trò

en: Logged In
vi_VN: Đăng nhập

en: Who Can Access
vi_VN: Ai có thể truy cập

en: Coming Soon returns HTTP 200 code, meaning the site is ready to be indexed.
vi_VN: "Coming Soon" trả về mã HTTP 200 có nghĩa là trang web của bạn đã sẵn sàng được lưu vào chỉ mục.

en: Maintenance Mode returns HTTP 503 code, so search engines know to come back a short time later. It is not recommended to use this mode for more than a couple of days.
vi_VN: Chế Độ Bảo Trì (Maintenance Mode) trả về mã HTTP 503, nhờ đó các bộ máy tìm kiếm sẽ nhận biết được rằng chúng sẽ duyệt lại chỉ trong thời gian ngắn. Bạn không nên sử dụng chế độ này quá 2 ngày.

en: Choose between Coming Soon mode (returning HTTP 200 code) or Maintenance Mode (returning HTTP 503 code).
vi_VN: Lựa chọn một trong hai chế độ: Coming Soon (trả về mã HTTP 200) hoặc Maintenance Mode (trả về mã HTTP 503).

en: Maintenance
vi_VN: Bảo trì

en: Coming Soon
vi_VN: Sắp có

en: Disabled
vi_VN: Đã vô hiệu hóa

en: Choose Mode
vi_VN: Chọn chế độ

en: Set your entire website as MAINTENANCE MODE, meaning the site is offline temporarily for maintenance, or set it as COMING SOON mode, meaning the site is offline until it is ready to be launched.
vi_VN: Thiết lập trang web của bạn ở chế độ MAINTENANCE MODE (có nghĩa là trang web của bạn sẽ tạm thời ngưng hoạt động để bảo trì), hoặc ở chế độ COMING SOON (có nghĩa là trang web của bạn sẽ ngưng hoạt động cho đến ngày công bố).

en: Maintenance Mode
vi_VN: Chế độ bảo trì

en: Space Between
vi_VN: Khoảng cách giữa hai đối tượng

en: List
vi_VN: Danh sách

[ctx: Shapes]
en: Book
vi_VN: Hình quyển sách

[ctx: Shapes]
en: Split
vi_VN: Tách ra

[ctx: Shapes]
en: Arrow
vi_VN: Mũi tên

[ctx: Shapes]
en: Triangle
vi_VN: Tam giác

[ctx: Shapes]
en: Pyramids
vi_VN: Các kim tự tháp

[ctx: Shapes]
en: Zigzag
vi_VN: Đường chữ chi

[ctx: Shapes]
en: Clouds
vi_VN: Các đám mây

[ctx: Shapes]
en: Drops
vi_VN: Những giọt nước

[ctx: Shapes]
en: Mountains
vi_VN: Những ngon núi

en: Invert
vi_VN: Đảo ngược

en: Flip
vi_VN: Lật

en: Shape Divider
vi_VN: Bộ chia khuôn

en: Note: The following colors won't work if Default Colors are enabled.
vi_VN: Lưu ý: Các màu sắc sau sẽ không hoạt động nếu Màu Mặc Định được bật.

en: Navigation Width
vi_VN: Chiều rộng thanh điều hướng

en: Hover
vi_VN: Di chuột

en: CSS ID
vi_VN: ID CSS

[ctx: Background Control]
en: Type
vi_VN: Kiểu

[ctx: Background Control]
en: Second Color
vi_VN: Màu thứ hai

[ctx: Background Control]
en: Location
vi_VN: Vị trí

en: Checking this box will disable Elementor's Default Fonts, and make Elementor inherit the fonts from your theme.
vi_VN: Chọn hộp này sẽ vô hiệu hóa Fonts mặc định của Elementor và làm cho Elementor kế thừa các phông chữ từ giao diện của bạn.

en: Checking this box will disable Elementor's Default Colors, and make Elementor inherit the colors from your theme.
vi_VN: Chọn hộp này sẽ vô hiệu hóa Màu sắc mặc định của Elementor, và làm cho Elementor kế thừa màu sắc từ giao diện của bạn.

en: Video Tutorials
vi_VN: Video hướng dẫn

en: View Elementor Video Tutorials
vi_VN: Xem Video hướng dẫn Elementor

en: Docs & FAQs
vi_VN: Tài liệu & Câu hỏi thường gặp

en: View Elementor Documentation
vi_VN: Xem tài liệu hướng dẫn Elementor

en: The `from` and `to` URL's must be different
vi_VN: URL trong 'from' và 'to' phải khác nhau

en: The `from` and `to` URL's must be a valid URL
vi_VN: URL trong 'from' và 'to' phải hợp lệ

en: Enter your old and new URLs for your WordPress installation, to update all Elementor data (Relevant for domain transfers or move to 'HTTPS').
vi_VN: Nhập URL cũ và mới của bạn để cài đặt WordPress, cập nhật tất cả dữ liệu Elementor (Có liên quan đến chuyển tên miền hoặc chuyển sang 'HTTPS').

en: Update Site Address (URL)
vi_VN: Cập nhật địa chỉ trang web (URL)

note: translators: %s: Codex URL
en: <strong>Important:</strong> It is strongly recommended that you <a target="_blank" href="%s">backup your database</a> before using Replace URL.
vi_VN: <strong>Quan trọng:</strong> Chúng tôi khuyên bạn nên <a target="_blank" href="%s">sao lưu cơ sở dữ liệu</a> trước khi sử dụng Replace URL

[ctx: System Info]
note: translators: 1: Minimum recommended_memory, 2: Codex URL
en: We recommend setting memory to at least %1$s. For more information, read about <a href="%2$s">how to Increase memory allocated to PHP</a>.
vi_VN: Chúng tôi khuyên bạn nên đặt bộ nhớ ít nhất là %1$s. Để biết thêm thông tin, hãy đọc về <a href="%2$s">cách tăng bộ nhớ được cấp cho PHP</a>.

en: Cannot delete this revision.
vi_VN: Không thể xóa bản thảo này.

note: translators: 1: Human readable time difference, 2: Date
en: %1$s ago (%2$s)
vi_VN: Cách đây %1$s (%2$s)

[ctx: revision date format]
en: M j @ H:i
vi_VN: Tháng Ngày @ Giờ:Phút

en: Autosave
vi_VN: Tự động nhớ

en: Revision
vi_VN: Bản thảo

note: translators: %s: Codex URL
en: Learn more about <a target="_blank" href="%s">WordPress revisions</a>
vi_VN: Tìm hiểu thêm về <a target="_blank" href="%s">Bản thảo WordPress</a>

en: It looks like the post revision feature is unavailable in your website.
vi_VN: Có vẻ như tính năng sửa đổi bản thảo không có sẵn trong trang web của bạn.

en: Start designing your page and you'll be able to see the entire revision history here.
vi_VN: Bắt đầu thiết kế trang của bạn. Bạn có thể xem toàn bộ lịch sử sửa đổi ngay tại đây.

en: Revision history lets you save your previous versions of your work, and restore them any time.
vi_VN: Lịch sử sửa đổi cho phép bạn lưu lại các phiên bản làm việc trước đây và khôi phục lại chúng bất cứ khi nào.

en: By
vi_VN: Bởi

en: No Revisions Saved Yet
vi_VN: Chưa có bản thảo được lưu

en: Thousand Separator
vi_VN: Dấu phần ngàn

[ctx: Background Control]
en: Default
vi_VN: Mặc định

en: Custom CSS lets you add CSS code to any widget, and see it render live right in the editor.
vi_VN: Tùy chỉnh CSS cho phép bạn thêm mã CSS vào bất kỳ widget nào, và xem nó hiển thị trực tiếp ngay trong trình chỉnh sửa.

en: Meet Our Custom CSS
vi_VN: Làm quen với trình Tùy chỉnh CSS của chúng tôi

en: Custom CSS
vi_VN: Tùy chỉnh CSS

en: This feature is only available on Elementor Pro.
vi_VN: Tính năng này chỉ có sẵn trong Elementor Pro.

en: With this feature, you can save a widget as global, then add it to multiple areas. All areas will be editable from one single place.
vi_VN: Với tính năng này, bạn có thể lưu một widget dưới dạng toàn cục, sau đó thêm nó vào nhiều khu vực. Tất cả các khu vực sẽ có thể chỉnh sửa từ một nơi duy nhất.

en: Meet Our Global Widget
vi_VN: Làm quen với Widget toàn cục của chúng tôi

en: Go Pro
vi_VN: Nâng cấp bản Pro

en: Get more with Elementor Pro
vi_VN: Nhận được nhiều hơn với Elementor Pro

en: Global
vi_VN: Toàn cục

en: Off
vi_VN: Tắt

en: On
vi_VN: Bật

en: Extra Large
vi_VN: Cực lớn

en: Extra Small
vi_VN: Rất nhỏ

en: Styles set in Elementor are saved in CSS files in the uploads folder. Recreate those files, according to the most recent settings.
vi_VN: Styles trong Elementor được lưu trong tệp CSS ở thư mục uploads. Tạo lại các tệp đó, theo các cài đặt gần đây nhất.

en: Regenerate Files
vi_VN: Tạo lại tệp

en: Regenerate CSS
vi_VN: Tạo lại CSS

en: Improve Elementor
vi_VN: Cải thiện Elementor

en: General Elements
vi_VN: Các thành phần chung

en: Invalid Data: The Template ID cannot be the same as the currently edited template. Please choose a different one.
vi_VN: Dữ liệu không hợp lệ: Template ID không thể trùng với template đang sửa chữa. Vui lòng chọn ID khác.

en: Skin
vi_VN: Màu sắc

en: Choose which colors appear in the editor's color picker. This makes accessing the colors you chose for the site much easier.
vi_VN: Chọn màu sắc trong bộ chọn màu của trình soạn thảo, nó sẽ giúp bạn lựa chọn màu sắc một cách dễ dàng.

en: Descending order
vi_VN: Thứ tự giảm dần

en: Ascending order
vi_VN: Thứ tự tăng dần

en: Attention: We are going to DELETE ALL CONTENT from this page. Are you sure you want to do that?
vi_VN: Lưu ý: Chúng tôi sẽ XÓA TẤT CẢ NỘI DUNG từ trang này. Bạn có chắc chắn muốn làm điều đó?

en: Delete All Content
vi_VN: Xóa tất cả nội dung

en: %s are disabled
vi_VN: %s đã bị vô hiệu hóa

en: Update changes to page
vi_VN: Cập nhật thay đổi cho trang

en: Color Picker
vi_VN: Bộ chọn màu

en: No thanks
vi_VN: Không cảm ơn

en: Sets the default width of the content area (Default: 1140)
vi_VN: Đặt chiều rộng mặc định của khu vực nội dung (Mặc định: 1140)

en: Stretch the section to the full width of the page using JS.
vi_VN: Kéo phần này đạt chiều rộng tối đa của trang bằng cách sử dụng JS.

en: This cover image will replace the background video on mobile and tablet devices.
vi_VN: Ảnh bìa này sẽ thay thế video nền trên thiết bị di động và máy tính bảng.

en: Learn more.
vi_VN: Tìm hiểu thêm.

en: Reverse column order - When on mobile, the column order is reversed, so the last column appears on top and vice versa.
vi_VN: Thứ tự cột đảo ngược - Trên thiết bị di động, thứ tự cột được đảo ngược, vì thế cột cuối cùng xuất hiện ở trên cùng và ngược lại.

en: Reverse Columns
vi_VN: Đảo ngược cột

en: Mobile Width
vi_VN: Chiều rộng di động

en: Preview for 360px
vi_VN: Xem trước cho 360px

en: Mobile
vi_VN: Thiết bị di động

en: Preview for 768px
vi_VN: Xem trước cho 768px

en: Default Preview
vi_VN: Xem trước mặc định

en: Link values together
vi_VN: Liên kết các giá trị với nhau

en: Import Now
vi_VN: Nhập ngay

en: Import Templates
vi_VN: Nhập Mẫu

en: Export Template
vi_VN: Xuất Mẫu

en: (no title)
vi_VN: (không có tiêu đề)

[ctx: Template Library]
en: Type
vi_VN: Kiểu

[ctx: Template Library]
en: No Templates found in Trash
vi_VN: Không có Mẫu được tìm thấy trong Thùng rác

[ctx: Template Library]
en: No Templates found
vi_VN: Không tìm thấy Mẫu

[ctx: Template Library]
en: Search Template
vi_VN: Tìm Mẫu

[ctx: Template Library]
en: View Template
vi_VN: Xem Mẫu

[ctx: Template Library]
en: All Templates
vi_VN: Tất cả Mẫu

[ctx: Template Library]
en: New Template
vi_VN: Mẫu mới

[ctx: Template Library]
en: Edit Template
vi_VN: Sửa Mẫu

[ctx: Template Library]
en: Add New Template
vi_VN: Thêm mẫu mới

[ctx: Template Library]
en: Add New
vi_VN: Thêm mới

[ctx: Template Library]
en: Template
vi_VN: Mẫu

en: Local
vi_VN: Địa phương

en: Elementor Library automatically updates on a daily basis. You can also manually update it by clicking on the sync button.
vi_VN: Thư viện Elementor tự động cập nhật hàng ngày. Bạn cũng có thể cập nhật thủ công bằng cách bấm vào nút đồng bộ hóa.

en: Sync Library
vi_VN: Đồng bộ hóa Thư viện

en: Tools
vi_VN: Công cụ

en: Are you sure you want to delete this template?
vi_VN: Bạn có chắc chắn muốn xóa mẫu này?

en: Delete Template
vi_VN: Xóa Mẫu

en: Page
vi_VN: Trang

note: translators: %s: Template type.
en: Save Your %s to Library
vi_VN: Lưu %s của bạn vào Thư viện

en: The following error(s) occurred while processing the request:
vi_VN: Các lỗi sau xảy ra trong khi xử lý yêu cầu:

en: An error occurred
vi_VN: Đã xảy ra lỗi

en: This is where your templates should be. Design it. Save it. Reuse it.
vi_VN: Đây là nơi đặt các mẫu của bạn. Thiết kế nó. Lưu nó. Tái sử dụng nó.

en: Haven’t Saved Templates Yet?
vi_VN: Chưa lưu mẫu?

en: Enter Template Name
vi_VN: Nhập tên Mẫu

en: Your designs will be available for export and reuse on any page or website
vi_VN: Thiết kế của bạn sẽ có sẵn để xuất và tái sử dụng trên bất kỳ trang hoặc trang web nào

en: Export
vi_VN: Xuất

en: Stay tuned! More awesome templates coming real soon.
vi_VN: Hãy theo dõi! Nhiều mẫu tuyệt vời khác sắp ra mắt.

en: Back to Library
vi_VN: Quay về Thư viện

en: Insert
vi_VN: Chèn

en: My Templates
vi_VN: Mẫu của tôi

en: Library
vi_VN: Thư viện

en: Close
vi_VN: Đóng

en: Select your Structure
vi_VN: Chọn cấu trúc của bạn

en: Add Template
vi_VN: Thêm Mẫu

[ctx: System Info]
note: translators: %s: Codex URL
en: If you want to modify the source code of your theme, we recommend using a <a href="%s">child theme</a>.
vi_VN: Nếu bạn muốn sửa đổi mã nguồn của giao diện của mình, chúng tôi khuyên bạn nên sử dụng <a href="%s">giao diện con</a>.

en: Learn More
vi_VN: Tìm hiểu thêm

en: Hover Animation
vi_VN: Animation khi di chuột

en: Prevent Scroll
vi_VN: Ngăn chặn cuộn

en: Fast
vi_VN: Nhanh

en: Slow
vi_VN: Chậm

en: Submit & Deactivate
vi_VN: Gửi & Hủy kích hoạt

en: Disable Default Colors
vi_VN: Vô hiệu hóa Màu sắc mặc định

en: Default Fonts
vi_VN: Fonts mặc định

en: Color Palettes
vi_VN: Bảng màu

en: You can enable it from the <a href="%s" target="_blank">Elementor settings page</a>.
vi_VN: Bạn có thể bật nó từ <a href="%s" target="_blank">trang cài đặt Elementor</a>.

[ctx: Box Shadow Control]
en: Inset
vi_VN: Chèn

en: Vertical
vi_VN: Theo chiều dọc

en: Horizontal
vi_VN: Theo chiều ngang

en: Skip & Deactivate
vi_VN: Bỏ qua & Hủy kích hoạt

en: Job
vi_VN: Công việc

en: Testimonial
vi_VN: Cảm nhận

en: Official Color
vi_VN: Màu chính thức

en: Rounded
vi_VN: Bo tròn góc

en: Social Icons
vi_VN: Icon mạng xã hội

en: My Skill
vi_VN: Kĩ năng của tôi

en: Username
vi_VN: Tên tài khoản

en: Play Counts
vi_VN: Số lần phát

en: Comments
vi_VN: Bình luận

en: Share Button
vi_VN: Nút chia sẻ

en: Download Button
vi_VN: Nút tải xuống

en: Like Button
vi_VN: Nút thích

en: Buy Button
vi_VN: Nút mua

en: Visual Player
vi_VN: Trình phát trực quan

en: Background Overlay
vi_VN: Lớp phủ nền

en: Extended
vi_VN: Mở rộng

en: If you have a moment, please share why you are deactivating Elementor:
vi_VN: Nếu bạn có thời gian, vui lòng chia sẻ lý do bạn hủy kích hoạt Elementor:

en: Quick Feedback
vi_VN: Phản hồi nhanh

en: Please share the reason
vi_VN: Hãy chia sẻ lý do

en: Other
vi_VN: Khác

en: It's a temporary deactivation
vi_VN: Chỉ là hủy kích hoạt tạm thời

en: I couldn't get the plugin to work
vi_VN: Gói mở rộng không làm việc

en: Please share which plugin
vi_VN: Vui lòng chia sẽ plugin này

en: I found a better plugin
vi_VN: Tôi tìm thấy gói mở rộng tốt hơn

en: I no longer need the plugin
vi_VN: Tôi không còn cần plugin

en: Update Now
vi_VN: Cập nhật ngay

note: translators: %s: Elementor version
en: View Elementor version %s details
vi_VN: Xem chi tiết phiên bản Elementor %s

note: translators: 1: Details URL, 2: Accessibility text, 3: Version number, 4: Update URL, 5: Accessibility text
en: There is a new version of Elementor Page Builder available. <a href="%1$s" class="thickbox open-plugin-details-modal" aria-label="%2$s">View version %3$s details</a> or <a href="%4$s" class="update-link" aria-label="%5$s">update now</a>.
vi_VN: Một phiên bản mới của Elementor Page Builder đang có sẵn.. <a href="%1$s" class="thickbox open-plugin-details-modal" aria-label="%2$s">Xem chi tiết phiên bản %3$s</a> hoặc <a href="%4$s" class="update-link" aria-label="%5$s">cập nhật ngay</a>.

en: Custom URL
vi_VN: URL Tùy chỉnh

en: Background
vi_VN: Nền

en: Wider
vi_VN: Rộng hơn

en: General
vi_VN: Chung

en: Intro Byline
vi_VN: Giới thiệu

en: Spacing
vi_VN: Khoảng cách

en: Outside
vi_VN: Bên ngoài

en: Inside
vi_VN: Bên trong

en: Direction
vi_VN: Hướng

en: Additional Options
vi_VN: Tùy chọn bổ sung

en: Arrows and Dots
vi_VN: Mũi tên và Dấu chấm

en: Image Stretch
vi_VN: Kéo dãn ảnh

en: Animation Speed
vi_VN: Tốc độ Animation

en: You can crop the original image size to any custom size. You can also set a single value for height or width in order to keep the original size ratio.
vi_VN: Bạn có thể cắt kích thước hình ảnh gốc thành bất kỳ kích thước tùy chỉnh nào. Bạn cũng có thể đặt một giá trị duy nhất cho chiều cao hoặc chiều rộng để giữ tỷ lệ kích thước ban đầu.

en: You must call 'the_content' function in the current template, in order for Elementor to work on this page.
vi_VN: Bạn phải gọi hàm 'the_content' trong mẫu hiện tại, để Elementor hoạt động trên trang này.

en: Sorry, the content area was not found in your page.
vi_VN: Rất tiếc, không tìm thấy khu vực nội dung trong trang của bạn.

en: Controls Color
vi_VN: Kiểm soát màu sắc

en: Intro Portrait
vi_VN: Ảnh chân dung dùng cho giới thiệu

en: Intro Title
vi_VN: Tiêu đề dùng cho giới thiệu

en: Loop
vi_VN: Lặp lại

en: Video Options
vi_VN: Các tùy chọn cho video

en: Enter your video link
vi_VN: Nhập liên kết video của bạn

en: Enter your Vimeo link
vi_VN: Nhập liên kết Vimeo của bạn

en: Video Type
vi_VN: Kiểu Video

en: Display
vi_VN: Hiển thị

en: Ordering
vi_VN: Xếp thứ tự

en: The server does not have ImageMagick or GD installed and/or enabled! Any of these libraries are required for WordPress to be able to resize images. Please contact your server administrator to enable this before continuing.
vi_VN: Máy chủ chưa cài đặt hoặc kích hoạt ImageMagick hoặc GD! Bất kỳ thư viện nào trong số đó là bắt buộc cho WordPress để có thể thay đổi kích thước hình ảnh. Vui lòng liên hệ người quản trị máy chủ để bật tính năng trên trước khi tiếp tục.

en: Insert Media
vi_VN: Chèn Media

note: translators: %s: The number of images.
en: %s Images Selected
vi_VN: %s Hình ảnh đã được chọn

[ctx: Image Size Control]
en: Image Dimension
vi_VN: Kích thước hình ảnh

[ctx: Image Size Control]
en: Custom
vi_VN: Tùy chỉnh

[ctx: Border Control]
en: Dashed
vi_VN: Nét đứt

[ctx: Border Control]
en: Dotted
vi_VN: Chấm

[ctx: Border Control]
en: Double
vi_VN: Gấp đôi

[ctx: Border Control]
en: Solid
vi_VN: Nét liền

en: No Images Selected
vi_VN: Chưa có hình ảnh được chọn

en: Fade
vi_VN: Mờ dần

en: Effect
vi_VN: Hiệu ứng

en: Are you sure you want to reset this gallery?
vi_VN: Bạn có chắc chắn muốn đặt lại thư viện này không?

[ctx: Image Size Control]
en: Full
vi_VN: Hết mức

en: Reset Gallery
vi_VN: Đặt lại Thư viện

en: Vertical Alignment
vi_VN: Căn chỉnh theo chiều dọc

en: Infinite Loop
vi_VN: Lặp lại vô hạn

en: Dots
vi_VN: Dấu chấm

en: Reset Structure
vi_VN: Đặt lại cấu trúc

[ctx: Image Size Control]
en: Image Size
vi_VN: Kích thước hình ảnh

[ctx: Typography Control]
en: None
vi_VN: Không

en: Title HTML Tag
vi_VN: Tiêu đề thẻ HTML

en: Click edit button to change this text. Lorem ipsum dolor sit amet, consectetur adipiscing elit. Ut elit tellus, luctus nec ullamcorper mattis, pulvinar dapibus leo.
vi_VN: Bấm nút sửa để thay đổi đoạn văn này. Lorem ipsum dolor sit amet, consectetur adipiscing elit. Ut elit tellus, luctus nec ullamcorper mattis, pulvinar dapibus leo.

en: This is the heading
vi_VN: Đây là heading

en: Add your custom class WITHOUT the dot. e.g: my-class
vi_VN: Thêm custom class tại đây KHÔNG gồm ký tự . ví dụ: my-class

en: Attention: The display settings (show/hide for mobile, tablet or desktop) will only take effect once you are on the preview or live page, and not while you're in editing mode in Elementor.
vi_VN: Lưu ý: Cài đặt hiển thị (hiển thị/ẩn cho thiết bị di động, máy tính bảng hoặc máy tính để bàn) sẽ chỉ có hiệu lực khi bạn ở trên trang xem trước hoặc trang trực tiếp và không ở trong chế độ chỉnh sửa trong Elementor.

en: The list of fonts used if the chosen font is not available.
vi_VN: Danh sách phông chữ được sử dụng nếu phông chữ đã chọn không có sẵn.

en: Default Generic Fonts
vi_VN: Font chữ chung mặc định

en: Pojo Themes
vi_VN: Giao diện Pojo

en: Form
vi_VN: Biểu mẫu

[ctx: System Info]
en: We recommend to use php 5.4 or higher
vi_VN: Chúng tôi khuyên sử dụng php 5.4 trở lên

en: YouTube link or video file (mp4 is recommended).
vi_VN: Liên kết Youtube hoặc tệp video (mp4 được khuyến khích)

en: Elements
vi_VN: Các thành phần

en: Settings
vi_VN: Cài đặt

[ctx: Typography Control]
en: Oblique
vi_VN: Xiên

[ctx: Typography Control]
en: Italic
vi_VN: Nghiêng

[ctx: Typography Control]
en: Normal
vi_VN: Bình thường

[ctx: Typography Control]
en: Capitalize
vi_VN: Chữ Hoa Như Này

[ctx: Typography Control]
en: Lowercase
vi_VN: Chữ thường

[ctx: Typography Control]
en: Uppercase
vi_VN: CHỮ HOA HẾT

en: Play Icon
vi_VN: Icon phát

en: Image Overlay
vi_VN: Lớp phủ hình ảnh

en: Player Title & Actions
vi_VN: Tiêu đề và tác vụ của Trình phát

en: Player Control
vi_VN: Điều khiển trình phát

en: Suggested Videos
vi_VN: Video được đề xuất

en: Aspect Ratio
vi_VN: Tỷ lệ khung hình

en: Enter your YouTube link
vi_VN: Nhập liên kết YouTube của bạn

en: Toggle Content
vi_VN: Chuyển đổi nội dung

en: Toggle Title
vi_VN: Chuyển đổi tiêu đề

en: Toggle #2
vi_VN: Chuyển đổi #2

en: Toggle #1
vi_VN: Chuyển đổi #1

en: Toggle Items
vi_VN: Chuyển đổi các mục

en: Toggle
vi_VN: Chuyển đổi

en: I am text block. Click edit button to change this text. Lorem ipsum dolor sit amet, consectetur adipiscing elit. Ut elit tellus, luctus nec ullamcorper mattis, pulvinar dapibus leo.
vi_VN: Tớ là khối nội dung. Bấm vào nút sửa để thay đổi đoạn văn này. Lorem ipsum dolor sit amet, consectetur adipiscing elit. Ut elit tellus, luctus nec ullamcorper mattis, pulvinar dapibus leo.

en: Text Editor
vi_VN: Trình chỉnh sửa văn bản

en: Tab Content
vi_VN: Tab Nội dung

en: Tab Title
vi_VN: Tab Tiêu đề

en: I am tab content. Click edit button to change this text. Lorem ipsum dolor sit amet, consectetur adipiscing elit. Ut elit tellus, luctus nec ullamcorper mattis, pulvinar dapibus leo.
vi_VN: Tớ là tab nội dung. Bấm vào nút sửa để thay đổi đoạn văn này. Lorem ipsum dolor sit amet, consectetur adipiscing elit. Ut elit tellus, luctus nec ullamcorper mattis, pulvinar dapibus leo.

en: Tabs Items
vi_VN: Các mục trong Tab

en: Pause on Hover
vi_VN: Ngừng lại khi di chuột

en: Autoplay Speed
vi_VN: Tốc độ tự động phát

en: Arrows
vi_VN: Mũi tên

en: Slide
vi_VN: Trượt

en: Choose Sidebar
vi_VN: Chọn Sidebar

en: No sidebars were found
vi_VN: Không tìm thấy sidebar

en: Title Style
vi_VN: Kiểu Tiêu đề

en: Inner Text Color
vi_VN: Màu chữ bên trong

en: Web Designer
vi_VN: Nhà thiết kế web

en: e.g. Web Designer
vi_VN: ví dụ: Nhà thiết kế web

en: Inner Text
vi_VN: Chữ bên trong

en: Display Percentage
vi_VN: Hiển thị tỉ lệ phần trăm

en: Percentage
vi_VN: Tỉ lệ phần trăm

en: Progress Bar
vi_VN: Thanh tiến trình

en: For Example: About
vi_VN: Chẳng hạn: Giới thiệu

en: The ID of Menu Anchor.
vi_VN: ID của Menu Neo Liên kết.

en: This ID will be the CSS ID you will have to use in your own page, Without #.
vi_VN: ID này sẽ là ID CSS bạn nên sử dụng trong trang của bạn, mà không có #.

en: Image Position
vi_VN: Vị trí hình ảnh

en: Image Spacing
vi_VN: Khoảng cách hình ảnh

en: Image Size
vi_VN: Kích thước hình ảnh

en: Image Box
vi_VN: Hộp hình ảnh

en: Icon Hover
vi_VN: Icon khi di chuột

en: Border Width
vi_VN: Độ rộng viền

en: Rotate
vi_VN: Xoay

en: Secondary Color
vi_VN: Màu sắc phụ

en: Primary Color
vi_VN: Màu sắc chính

en: Square
vi_VN: Hình vuông

en: Circle
vi_VN: Hình tròn

en: Shape
vi_VN: Hình dạng

en: Framed
vi_VN: Đóng khung

en: Stacked
vi_VN: Xếp chồng

en: Text Indent
vi_VN: Thụt lề văn bản

en: List Item
vi_VN: Mục danh sách

en: List Item #3
vi_VN: Mục danh sách #3

en: List Item #2
vi_VN: Mục danh sách #2

en: List Item #1
vi_VN: Mục danh sách #1

en: Icon List
vi_VN: Danh sách Icon

en: Link to
vi_VN: Liên kết đến

en: Icon Spacing
vi_VN: Khoảng cách các Icon

en: Choose Icon
vi_VN: Chọn Icon

en: Icon Box
vi_VN: Hộp Icon

en: HTML Code
vi_VN: Mã HTML

en: HTML Tag
vi_VN: Thẻ HTML

en: Enter your title
vi_VN: Nhập tiêu đề của bạn

en: Zoom Level
vi_VN: Mức độ phóng to

en: Address
vi_VN: Địa chỉ

en: Map
vi_VN: Bản đồ

en: Caption
vi_VN: Chú thích

en: Images
vi_VN: Hình ảnh

en: Random
vi_VN: Ngẫu nhiên

en: Media File
vi_VN: Tệp Media

en: Attachment Page
vi_VN: Trang đính kèm

en: Add Images
vi_VN: Thêm hình ảnh

en: Image Gallery
vi_VN: Thư viện hình ảnh

en: Gap
vi_VN: Khoảng trống

en: Color
vi_VN: Màu sắc

en: Weight
vi_VN: Độ đậm

en: Spacer
vi_VN: Khoảng đệm

en: Divider
vi_VN: Đường phân cách

en: Number
vi_VN: Số

en: Plus
vi_VN: Cộng

en: Number Suffix
vi_VN: Số hậu tố

en: Number Prefix
vi_VN: Số tiền tố

en: Ending Number
vi_VN: Số kết thúc

en: Starting Number
vi_VN: Số bắt đầu

en: Counter
vi_VN: Bộ đếm

en: Autoplay
vi_VN: Tự động chơi

en: Choose Image
vi_VN: Chọn Ảnh

en: Image
vi_VN: Hình ảnh

en: Border
vi_VN: Viền

en: After
vi_VN: Sau

en: Before
vi_VN: Trước

en: Icon Position
vi_VN: Vị trí Icon

en: Size
vi_VN: Kích thước

en: Justified
vi_VN: Căn đều hai lề

en: Alignment
vi_VN: Căn chỉnh

en: Large
vi_VN: Lớn

en: Medium
vi_VN: Trung bình

en: Small
vi_VN: Nhỏ

en: Button
vi_VN: Nút

en: Edit
vi_VN: Sửa

en: Hide On Mobile
vi_VN: Ẩn trên Điện thoại

en: Hide On Tablet
vi_VN: Ẩn trên Máy tính bảng

en: Hide On Desktop
vi_VN: Ẩn trên Máy tính

en: Border Radius
vi_VN: Độ cong Viền

en: Description
vi_VN: Mô tả

en: Title
vi_VN: Tiêu đề

en: Background Color
vi_VN: Màu nền

en: Hide
vi_VN: Ẩn

en: Show
vi_VN: Hiện

en: Dismiss Button
vi_VN: Nút bỏ qua

en: I am a description. Click the edit button to change this text.
vi_VN: Tớ là mô tả. Bấm vào nút sửa để thay đổi đoạn văn này.

en: Title & Description
vi_VN: Tiêu đề & Mô tả

en: Type
vi_VN: Kiểu

en: Alert
vi_VN: Cảnh báo

en: Active Color
vi_VN: Màu sắc khi Kích hoạt

en: Border Color
vi_VN: Màu viền

en: View
vi_VN: Xem

en: Accordion Content
vi_VN: Nội dung của Accordion

en: Accordion Title
vi_VN: Tiêu đề của Accordion

en: Title & Content
vi_VN: Tiêu đề & Nội dung

en: Accordion #2
vi_VN: Nội dung thu gọn #2

en: I am item content. Click edit button to change this text. Lorem ipsum dolor sit amet, consectetur adipiscing elit. Ut elit tellus, luctus nec ullamcorper mattis, pulvinar dapibus leo.
vi_VN: Tớ là mục nội dung. Bấm vào nút chỉnh sửa để thay đổi văn bản này. Lorem ipsum dolor sit amet, consectetur adipiscing elit. Ut elit tellus, luctus nec ullamcorper mattis, pulvinar dapibus leo.

en: Accordion #1
vi_VN: Nội dung thu gọn #1

en: Accordion Items
vi_VN: Các phần tử Accordion

en: Accordion
vi_VN: Nội dung thu gọn

en: Sure! I'd love to help
vi_VN: Chắc chắn rồi! Tôi rất muốn giúp đỡ

en: Love using Elementor? Become a super contributor by opting in to our anonymous plugin data collection and to our updates. We guarantee no sensitive data is collected.
vi_VN: Yêu thích việc sử dụng Elementor? Trở thành cộng tác viên hàng bằng cách tham gia vào các plugin thu thập dữ liệu ẩn danh và các cập nhật của chúng tôi. Chúng tôi đảm bảo không thu thập dữ liệu nhạy cảm.

en: You don't have a permission to download this file
vi_VN: Bạn không có quyền tải tệp này

en: Download System Info
vi_VN: Tải thông tin hệ thống

en: You can copy the below info as simple text with Ctrl+C / Ctrl+V:
vi_VN: Bạn có thể sao chép thông tin dưới dạng văn bản đơn giản bằng Ctrl+C / Ctrl+V:

en: Copy & Paste Info
vi_VN: Sao chép & Dán thông tin

en: System Info
vi_VN: Thông tin hệ thống

en: Name
vi_VN: Tên

en: No
vi_VN: Không

en: Yes
vi_VN: Có

en: Usage Data Tracking
vi_VN: Theo dõi dữ liệu sử dụng

en: Exclude Roles
vi_VN: Loại trừ vai trò

en: General Settings
vi_VN: Cài đặt chung

en: Accent Text
vi_VN: Văn bản nhấn mạnh

en: Body Text
vi_VN: Thân văn bản

en: Secondary Headline
vi_VN: Tiêu đề thứ cấp

en: Primary Headline
vi_VN: Tiêu đề chính

en: Accent
vi_VN: Dấu nhấn

en: Text
vi_VN: Văn bản

en: Secondary
vi_VN: Thứ cấp

en: Primary
vi_VN: Chính

en: Navigation
vi_VN: Thanh điều hướng

en: Basic
vi_VN: Cơ bản

en: Visibility
vi_VN: Hiển thị

en: Content Position
vi_VN: Vị trí nội dung

en: Middle
vi_VN: Ở giữa

en: Stretch
vi_VN: Nới rộng

en: Column Position
vi_VN: Vị trí cột

en: Minimum Height
vi_VN: Chiều cao tối thiểu

en: Fit To Screen
vi_VN: Vừa màn hình

en: Height
vi_VN: Chiều cao

en: Wide
vi_VN: Rộng

en: Narrow
vi_VN: Hẹp

en: No Gap
vi_VN: Không có khoảng cách

en: Columns Gap
vi_VN: Khoảng cách cách cột

en: Content Width
vi_VN: Chiều rộng nội dung

en: Width
vi_VN: Chiều rộng

en: Column Width
vi_VN: Chiều rộng cột

en: CSS Classes
vi_VN: Lớp CSS

en: Padding
vi_VN: Khoảng cách phần tử và viền

en: Margin
vi_VN: Khoảng cách hai phần tử

en: Center
vi_VN: Giữa

en: Text Align
vi_VN: Căn lề

en: Link Hover Color
vi_VN: Màu liên kết khi di chuột

en: Link Color
vi_VN: Màu liên kết

en: Heading Color
vi_VN: Màu sắc Heading

en: Text Color
vi_VN: Màu chữ

en: Typography
vi_VN: Kiểu chữ

en: Removed
vi_VN: Đã gỡ bỏ

en: Duplicated
vi_VN: Đã nhân đôi

en: Column
vi_VN: Cột

en: Section
vi_VN: Mục

en: Structure
vi_VN: Cấu trúc

en: Advanced
vi_VN: Nâng cao

en: Style
vi_VN: Kiểu

en: Content
vi_VN: Nội dung

en: Columns
vi_VN: Cột

en: About Elementor
vi_VN: Về Elementor

en: Revision History
vi_VN: Lịch sử Bản thảo

en: Soon
vi_VN: Sớm

en: Colors
vi_VN: Màu sắc

en: Please note: All unsaved changes will be lost.
vi_VN: Xin lưu ý: Tất cả các thay đổi chưa được lưu sẽ bị mất.

en: Saved
vi_VN: Đã lưu

en: Go Back
vi_VN: Quay lại

en: Take Over
vi_VN: Tiếp nhận

en: Cancel
vi_VN: Hủy bỏ

note: translators: %s: User name.
en: %s has taken over and is currently editing. Do you want to take over this page editing?
vi_VN: %s đã tiếp quản và hiện đang chỉnh sửa. Bạn có muốn tiếp quản chỉnh sửa trang này không?

note: translators: %s: Template type.
en: Are you sure you want to remove this %s?
vi_VN: Bạn có chắc chắn muốn gỡ bỏ %s?

en: More Palettes
vi_VN: Bảng màu khác

en: Color Palette
vi_VN: Bảng Màu

en: Apply
vi_VN: Áp dụng

en: Discard
vi_VN: Loại bỏ

en: Reset
vi_VN: Làm lại

en: Preview
vi_VN: Xem trước

en: Save
vi_VN: Lưu

en: Help
vi_VN: Giúp đỡ

en: Tablet
vi_VN: Máy tính bảng

en: Desktop
vi_VN: Máy tính

en: Responsive Mode
vi_VN: Chế độ Responsive

en: Widgets Panel
vi_VN: Bảng điều khiển Widget

en: Search Widget...
vi_VN: Tìm Widget...

en: Or drag widget here
vi_VN: Hoặc kéo widget vào đây

en: Add New Section
vi_VN: Thêm Mục mới

en: Loading
vi_VN: Đang tải

en: More Structures
vi_VN: Nhiều cấu trúc

en: Add Item
vi_VN: Thêm mục

en: Delete
vi_VN: Xóa

en: Select Icon
vi_VN: Chọn Icon

en: Custom
vi_VN: Tùy chỉnh

[ctx: Typography Control]
en: Typography
vi_VN: Kiểu chữ

[ctx: Typography Control]
en: Letter Spacing
vi_VN: Khoảng cách chữ

[ctx: Typography Control]
en: Line-Height
vi_VN: Chiều cao dòng

en: Normal
vi_VN: Bình thường

[ctx: Typography Control]
en: Style
vi_VN: Kiểu

[ctx: Typography Control]
en: Weight
vi_VN: Độ đậm

[ctx: Typography Control]
en: Size
vi_VN: Kích thước

[ctx: Border Control]
en: Color
vi_VN: Màu sắc

[ctx: Border Control]
en: Width
vi_VN: Chiều rộng

en: Dashed
vi_VN: Nét đứt

en: Dotted
vi_VN: Chấm

en: Double
vi_VN: Gấp đôi

en: Solid
vi_VN: Nét liền

en: None
vi_VN: Không

[ctx: Border Control]
en: Border Type
vi_VN: Kiểu viền

[ctx: Background Control]
en: Background Fallback
vi_VN: Nền dự phòng

[ctx: Background Control]
en: Video Link
vi_VN: Liên kết Video

[ctx: Background Control]
en: Cover
vi_VN: Bao phủ

[ctx: Background Control]
en: Auto
vi_VN: Tự động

[ctx: Background Control]
en: Size
vi_VN: Kích thước

[ctx: Background Control]
en: Repeat-y
vi_VN: Lặp lại chiều dọc

[ctx: Background Control]
en: Repeat-x
vi_VN: Lặp lại chiều ngang

[ctx: Background Control]
en: No-repeat
vi_VN: Không lặp lại

[ctx: Background Control]
en: Repeat
vi_VN: Lặp lại

[ctx: Background Control]
en: Fixed
vi_VN: Cố định

[ctx: Background Control]
en: Scroll
vi_VN: Cuộn

[ctx: Background Control]
en: Attachment
vi_VN: Đính kèm

[ctx: Background Control]
en: Bottom Right
vi_VN: Góc phải phía dưới

[ctx: Background Control]
en: Bottom Center
vi_VN: Phía dưới ở giữa

[ctx: Background Control]
en: Bottom Left
vi_VN: Phía dưới Bên trái

[ctx: Background Control]
en: Center Right
vi_VN: Giữa bên phải

[ctx: Background Control]
en: Center Center
vi_VN: Chính giữa

[ctx: Background Control]
en: Center Left
vi_VN: Giữa bên trái

[ctx: Background Control]
en: Top Right
vi_VN: Góc trên bên phải

[ctx: Background Control]
en: Top Center
vi_VN: Góc trên ở giữa

[ctx: Background Control]
en: Top Left
vi_VN: Góc trên bên trái

[ctx: Background Control]
en: Position
vi_VN: Vị trí

[ctx: Background Control]
en: Background Image
vi_VN: Ảnh nền

[ctx: Background Control]
en: Image
vi_VN: Ảnh

[ctx: Background Control]
en: Background Color
vi_VN: Màu nền

[ctx: Background Control]
en: Color
vi_VN: Màu sắc

[ctx: Background Control]
en: Background Type
vi_VN: Kiểu nền

[ctx: Background Control]
en: Background Video
vi_VN: Nền Video

[ctx: Background Control]
en: Classic
vi_VN: Cổ điển

en: System
vi_VN: Hệ thống

en: Link
vi_VN: Liên kết

en: Left
vi_VN: Bên trái

en: Bottom
vi_VN: Bên dưới

en: Right
vi_VN: Bên phải

en: Top
vi_VN: Bên trên

en: Default
vi_VN: Mặc định

en: Clear
vi_VN: Dọn sạch

en: Edit with Elementor
vi_VN: Sửa với Elementor

note: translators: %s: PHP version
en: Elementor requires PHP version %s+, plugin is currently NOT RUNNING.
vi_VN: Elementor yêu cầu phiên bản PHP %s+, gói mở rộng hiện tại KHÔNG CHẠY.
